Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Vinhomes Harmony 207m2 mặt tiền 9m, giá 69.5 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự song lập Vinhomes Harmony 207m2 mặt tiền 9m giá 69.5 tỷ. Thông tin chi tiết: Mã căn: HD04 phân khu Hướng Dương. Diện tích: 207m2 | Mặt tiền: 9m | Chiều dài: 23m. Kết cấu: 3 tầng nổi + 1 tum. Trạng thái: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong khách mua tự thiết kế theo nhu cầu. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. Giá: 69,5 tỷ (có thương lượng). Ưu điểm nổi bật: Vị trí: Nằm trong khu đô thị Vinhomes Harmony Vinhomes Riverside giai đoạn 2 Phúc Đồng, Long Biên. Phân khu Hướng Dương: Khu song lập cao cấp, thiết kế phong cách Đông Dương hiện đại, thanh lịch. Tiện ích: Hồ điều hòa, trường quốc tế Vinschool, sân thể thao, clubhouse, bảo vệ 24/7 Chuẩn sống đẳng cấp Vingroup. Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối. Liên hệ xem nhà: Mr Sơn: 0977521994 0977521994zalo / call).

Xem thêm

Liên hệ:

097 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

69,5 tỷ

207 m²
335,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Riverside The Harmony, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
ĐS

Đào Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Vinhomes Harmony 207m2 mặt tiền 9m, giá 69.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.