Tin đăng đã hết hạn.

BIỆT THỰ LÔ GÓC VINHOMES RIVERSIDE 180M MT siêu rộng 30M Dòng tiền ổn định, Ở sướng Giá: 59 Tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ LÔ GÓC - VINHOMES RIVERSIDE- 2 MẶT TIỀN - NGAY TRỤC CHÍNH VÀO KDT GIAO THÔNG QUA LẠI SẦM UẤT - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ CỰC XỊN Mô tả: - Vinhomes riverside được mệnh danh là Khu đô thị của giới tinh hoa nợi sinh sống của tầng lớp giàu có, quan chức và đại gia. Là khu đô thị ven sông được quy hoạch theo mô hình thành phố ven sông độc đáo của thành phố Venice - nước Ý. Sở hữu diện tích rộng lớn thuộc địa phận 4 phường Việt Hưng, Phúc Lợi, Phúc Đồng và Sài Đồng quận Long Biên. Khu đô thị toạ lạc tại vị trí cửa ngõ sầm uất phía đông thủ đô. Vị trí: Biệt thự nằm ngay trục chính đi vào KDT Vinhomes riverside, là lô góc thuộc dãy Nguyệt Quế trước mặt là 4 toà chung cư Hope Residence Phúc đồng, bên phải là trường học Vinschool , nên cư dân đông đúc sầm uất Biệt thự đang cho thuê 2 tầng dưới làm phòng gym, chủ nhà ở 2 tầng trên. Thiết kế: Tầng 1,2: Thông dàn cho thuê Tầng 3: 3 phòng ngủ Tầng 4 : Phòng khách -Bếp - phòng ăn Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch ngay Cơ hội mua ở hay đầu tư cực đỉnh LH em Tố Uyên xem nhà và đàm phán chính ch

Xem thêm

Liên hệ:

034 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

59 tỷ

3 PN
180 m²
327,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NU

Nguyễn Tố Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BIỆT THỰ LÔ GÓC VINHOMES RIVERSIDE 180M MT siêu rộng 30M Dòng tiền ổn định, Ở sướng Giá: 59 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.