Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Rice City Long Biên diện tích 82m2, Gia Quất, Long Biên, HN - Giá ưu đãi!

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Rice City Long Biên với thiết kế 5 tầng, đầy đủ công năng 6PN 5WC, diện tích 82m2. Giá bán 26,7 tỷ. Mặt tiền 5m, đường trước mặt rộng 13m, thích hợp cho ô tô ra vào thoải mái. Phong thủy tốt với hướng cửa chính Nam, tạo không gian sống thoáng đãng và ấm áp. - Điểm nổi bật: + Thiết kế hiện đại, không nội thất, thuận tiện cho việc trang trí theo phong cách cá nhân. + Phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ sinh sống. - Gần các tiện ích: + Gần trường mầm non Bắc Biên. + Gần siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ. + Có công viên Ngọc Thụy, Vườn hoa Ngọc Thụy (Công viên 3 quả đồi). + Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh gần đó. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Mr.Hải 0399876789

Xem thêm

Liên hệ:

039 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

26,65 tỷ

5 WC
82 m²
325 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Rice City Long Châu, Đ. Gia Quất, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
H

Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Rice City Long Biên diện tích 82m2, Gia Quất, Long Biên, HN - Giá ưu đãi! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.