Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc - bán đất tặng nhà phố Lệ Mật, Long Biên

Ngày đăng: 27/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 128 Lệ Mật, p Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội. Diện tích: 278m2 - mặt tiền: 12 m. Lô góc 2 mặt đường - ô tô tải tránh nhau. Nhà 3 tầng, sân vườn cây xanh, ao cá, nhà vườn 3 gian đẹp. Vị trí đẹp nhất phố Lệ Mật, giao các trục lớn: Kim Quan - Việt Hưng - Ô Cách - Hoa Lâm... Lệ Mật từ lâu nổi tiếng đặc sản thịt rắn, tiềm năng kinh doanh cực lớn. Dòng tiền hiện tại: 150 triệu/tháng. Phù hợp xây tòa 10 tầng lô góc, 2 mặt tiền - tiêm năng sinh lời khủng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

63 tỷ

4 PN
278 m²
226,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Lệ Mật, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc - bán đất tặng nhà phố Lệ Mật, Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.