Tin đăng đã hết hạn.

BT Palm Garden Việt Hưng, Chốt bảo vệ 24/24h, Nội thất cao cấp, DT 210m2, MT 11m, chỉ 47.9 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp biệt thự Palm Garden Việt Hưng, quận Long Biên với thông số như sau: + Diện tích: 210m², 4 tầng. + Mặt tiền: 11m. - Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, chủ mới chỉ việc xách vali về ở. - Thiết kế sân vườn, thoáng trước sau, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, 100m tới trường Marie Curie, hàng xóm Vinhome Riversides, Vinhome Harmony, KĐT Việt Hưng, vài bước ra hồ công viên Long Biên, UBND Quận. - Khu vực an ninh, an sinh đỉnh, chốt bảo vệ 24/24h, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. + Giá cả thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: Em Hồ 0975849848gọi/inbox - 24/24h) để được xem nhà miễn phí, hỗ trợ pháp lý. Cảm ơn quý anh/chị đã dành thời gian xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 584 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

47,9 tỷ

5 PN, 5 WC
210 m²
228,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LH

Lê Văn Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BT Palm Garden Việt Hưng, Chốt bảo vệ 24/24h, Nội thất cao cấp, DT 210m2, MT 11m, chỉ 47.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.