Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp biệt thự liền kề full nội thất thang máy trung tâm Long Biên 74m2 x 5tầng

Ngày đăng: 25/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp biệt thự liền kề full nội thất thang máy trung tâm Long Biên. Thông số chuẩn đẹp: Diện tích: 74m2 vuông vắn. Xây: 5 Tầng hiện đại có thang máy xịn sò. Mặt tiền: 6m thoáng rộng. Giá chào: 19 tỷ hiếm có khó tìm. Ưu điểm vượt trội: Full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở ngay. Thang máy nhập khẩu, tiện lợi đẳng cấp. Vị trí trung tâm: Gần chợ, trường học, khu hành chính & thương mại. Đường trước nhà rộng, ô tô dừng đỗ, kinh doanh mở văn phòng spa showroom cực đỉnh. Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh gọn. Cơ hội vàng sở hữu biệt thự liền kề sang trọng Ở sướng, kinh doanh đỉnh, giá trị tăng từng ngày. Liên hệ ngay Em Thành 0867225288 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

086 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 5 WC
74 m²
256,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Duy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp biệt thự liền kề full nội thất thang máy trung tâm Long Biên 74m2 x 5tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.