Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Thạch Bàn, Vũ Đình Tụng, Long Biên, 144m2, MT8m, giá 31 tỷ, bình yên văn minh đáng sống

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Vị trí Nhà bán thuộc liền kề Arden Park của dự án Hanoi Garden City với mật độ cây xanh lớn, không gian sống yên bình và trong lành. Đường thông các ngả: Vũ Đình Tụng, Cổ Linh, Ngọc Trì, Đồng Dinh, Bát Khối, Thạch Bàn, Nguyễn Thời Trung, Đàm Quang Trung... - Nhà đã hoàn thiện rất hiện đại, không gian mở rộng, phù hợp với gia đình đông người hoặc thường có Khách ghé thăm: + Tầng 1: Khách, bếp rộng rãi. + Tầng 2: 3 Phòng ngủ. + Tầng 3: Ngủ, thờ, sân phơi, sinh hoạt chung. - Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn, giao dịch ngay. - LH Mr. Hoàng Vinh ĐT: 0965823468 (24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

096 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

31 tỷ

4 PN
144 m²
215,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu biệt thự Arden Park - Hà Nội Garden City, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HV

Hoàng Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Thạch Bàn, Vũ Đình Tụng, Long Biên, 144m2, MT8m, giá 31 tỷ, bình yên văn minh đáng sống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.