Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vip đẳng cấp 414m² vượt mọi giới hạn sống sang tại Vinhomes Riverside

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Cực hiếm tại khu đô thị sinh thái đáng sống bậc nhất Hà Nội. Không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng, riêng tư thoáng đãng tinh tế. Thông tin chi tiết: - Diện tích đất: 414.3m2, mặt tiền rộng 18m cực hiếm. - Tổng diện tích sàn: 1.658m² 4 tầng bề thế, thiết kế sang trọng. - Hướng nhà: Tây Bắc phong thủy vượng khí, tài lộc. - Đường trước nhà: 78m, ô tô quay đầu thoải mái. - Cách mặt phố chỉ 50m giao thông thuận tiện. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. - Năm xây dựng: 2020, thiết kế hiện đại, đẳng cấp. Liên hệ ngay: Nhà đẹp Thế Anh: 0904903899 để được tư vấn & dẫn xem nhà tận nơi. ======================== Điểm cộng tuyệt vời: - Không gian sống giữa lòng thiên nhiên, không khí trong lành. - Hàng xóm văn minh, an ninh tuyệt đối. - Gần trung tâm thương mại, trường quốc tế, sân golf mini, vườn hoa ven sông. - Cam kết sinh lời giữ giá tốt nhất khu vực Vinhomes Riverside. ===================== Giá chào: 139 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Giá trị xứng tầm doanh nhân đại gia nhà đầu tư lâu dài! =================== Ưu đãi đặc biệt: Xem nhà hoàn toàn miễn phí! ======================== Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn & dẫn xem nhà tận nơi: Nhà Đẹp Thế Anh: 0904903899 Chuyên sản phẩm chất lượng hỗ trợ pháp lý A - Z đồng hành đến khi sang tên thành công.

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

139 tỷ

414.3 m²
335,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NA

Nhà đẹp Thế Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vip đẳng cấp 414m² vượt mọi giới hạn sống sang tại Vinhomes Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.