Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Hà Nội Garden Villa, 30 tỷ, 144 m2, giá ưu đãi đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Hà Nội Garden Villa (Hà Nội Garden City), Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích 144m2, xây dựng 4 tầng, đầy đủ không gian cho cuộc sống tiện nghi. + Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc tạo không gian sống thoáng đãng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho quý khách hàng. Biệt thự tọa lạc trong khu vực có nhiều tiện ích xung quanh như gần trường cao đẳng nghề Long Biên, gần chợ, siêu thị Hằng Thuần, và các công viên như công viên Thạch Bàn, công viên Hoa Hồng. Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Ms. Mai 0866683628

Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

30 tỷ

144 m²
208,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Hà Nội Garden City, Đ. Quốc lộ 1A, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Tuyết Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Hà Nội Garden Villa, 30 tỷ, 144 m2, giá ưu đãi đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.