Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề Việt Hưng - 5 tầng hoành tráng - 29.5 tỷ vị trí trung tâm quận Long Biên 96m2

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BIệt thự liền kề Việt Hưng - 5 tầng hoành tráng - 29.5 tỷ. Vị trí trung tâm Quận Long Biên khu phân lô vip, ô tô tránh, vỉa hè rộng, vừa ở vừa làm văn phòng, kinh doanh cực sầm uất. Thông số chuẩn đẹp: Diện tích 96m2 mặt tiền 6m xây 5 tầng kiên cố. Tầng 1: Gara ô tô bếp WC. Tầng 2 - 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + vệ sinh riêng. Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi rộng thoáng. Tiện ích xung quanh: Gần BigC Aeon Trường quốc tế Marie Curie. Giao thông thuận tiện, khu dân trí cao, không gian sống đẳng cấp. Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn chỉnh không quy hoạch. Em Thành 0867225288 Chủ thiện chí bán giá chào: 29.5 tỷ (có thương lượng).

Xem thêm

Liên hệ:

086 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

4 PN, 4 WC
96 m²
307,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Duy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề Việt Hưng - 5 tầng hoành tráng - 29.5 tỷ vị trí trung tâm quận Long Biên 96m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.