Tin đăng đã hết hạn.

Khẳng định đẳng cấp chủ nhân, biệt thự đơn lập Việt Hưng, 240m2, MT 14.35m, full nội thất thang máy

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Cần bán căn biệt thự đơn lập khu đô thị Việt Hưng: - Diện tích 240m2, mặt tiền rộng 14,35m. - View vườn hoa thoáng sáng, hướng đẹp. - Nội thất nhập khẩu cao cấp, có thang máy riêng. - Gần công viên lớn, trường quốc tế Marie Curie, an ninh 24/7. - Khu dân cư văn minh, yên tĩnh, liền kề Vinhomes Riverside. - Nhà phù hợp để ở hoặc nghỉ dưỡng, không gian sống xanh, đẳng cấp. Liên hệ: 0973041711 Mr Bộ để xem nhà trực tiếp và được tư vấn thêm nhiều căn khác cùng khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

097 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,35m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

65 tỷ

240 m²
270,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
MB

Mr Bộ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khẳng định đẳng cấp chủ nhân, biệt thự đơn lập Việt Hưng, 240m2, MT 14.35m, full nội thất thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.