Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán LK 5tầng, hoàn thiện có thang máy, địa điểm kinh doanh được. LH: 0988970692

Ngày đăng: 23/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu cần tiền bán gấp lô liền kề shophouse mặt toà nhà văn phòng và công viên trung tâm. - Diện tích 76m² hoàn thiện full nội thất có thang máy và thô chưa hoàn thiện. - Có sân riêng trước cửa nhà. - Đường trước nhà 17,5m. - Chung cư đã về ở đông, dịch vụ đầy đủ... - Cách BigC 5p đi xe, cách Aeon 10p... - Giá: 16,1 tỷ. LH xem nhà: 0988970692

Xem thêm

Liên hệ:

098 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,1 tỷ

76 m²
211,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bình Minh Garden, Đ. Đức Giang, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LP

Lưu Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán LK 5tầng, hoàn thiện có thang máy, địa điểm kinh doanh được. LH: 0988970692 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.