Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại The Diamond Point, Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội, 38 tỷ, 102m2, hot

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Biệt thự cao cấp tại The Diamond Point, Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội với những đặc điểm nổi bật sau: - Giá chỉ 38 tỷ VND. - Diện tích rộng 102m2, phù hợp cho gia đình lớn. - Thiết kế 5 tầng, không nội thất, thuận tiện cho việc trang trí theo phong cách riêng. - Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. - Mặt tiền rộng 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Ngõ vào rộng 10m, dễ dàng tiếp cận bằng ô tô. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. Gần các tiện ích như: - Cách trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm khoảng 1km. - Cách công viên Jura Park khoảng 1.5km. - Cách bệnh viện tâm thần Hà Nội khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0971508587 - Mr Sáng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 150 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

38 tỷ

102 m²
372,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Diamond Point, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại The Diamond Point, Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội, 38 tỷ, 102m2, hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.