Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 286m2 khu Hoa sữa Vinhomes Riverside, 310 triệu / m2, 4PN, 4WC, view đẹp

Ngày đăng: 15/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu Vinhomes Riverside, Hoa Sữa, Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội, căn biệt thự này là một lựa chọn cực chất cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 286m2, căn nhà được thiết kế 4 tầng, có 4PN và 4WC, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. + Nội thất đầy đủ, bao gồm tủ bếp, giường, bàn ghế, giúp tiết kiệm thời gian trang trí. + Mặt tiền rộng 10m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc tạo không gian thoáng đãng. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy cực tốt cho cuộc sống. + Ngõ vào rộng 10m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Gần trường quốc tế BIS, liên cấp Vinshool, trường Mericure, siêu thị Winmark ... công viên Thạch Bàn và công viên Jura Park, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. Cần thêm thông tin? Liên hệ ngay với Nguyễn Ngọc Quang qua số 0931031555

Xem thêm

Liên hệ:

093 103 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

88,66 tỷ

4 PN, 4 WC
286 m²
310 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Ngọc Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 286m2 khu Hoa sữa Vinhomes Riverside, 310 triệu / m2, 4PN, 4WC, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.