Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất: liền kề minh nhựa hoàng như tiếp 114 m2 lô góc hoàn thiện thang máy

Ngày đăng: 30/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

PHỐ LÂM HẠ - BIỆT THỰ LIỀN KỀ MINH NHỰA - NHÀ 7 TẦNG HOÀN THIỆN ĐẸP - THANG MÁY NHẬP KHẨU. Diện tích 114m2 Mặt tiền 7m Mặt đường 13.5m Khu vực dân trí cao, hàng xóm toàn giới nhà giàu sinh sống, an ninh 24/7 Vị trí địa lý rất gần Phố Cổ quận Hoàn Kiếm, sang các quận trung tâm cực gần. Tiện ích quanh nhà không thiếu gì: Bệnh Viện khách sạn Tâm Anh, Trường quốc tế Wellspring, nhà hàng ẩm thực, cafe, quán nhậu, siêu thị, ...quanh nhà. Liên hệ Lâm Long Biên 0971519785 để làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

42 tỷ

5 PN
114 m²
368,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Hoàng Như Tiếp, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Tùng Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất: liền kề minh nhựa hoàng như tiếp 114 m2 lô góc hoàn thiện thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.