Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập - đẳng cấp thượng lưu, bán căn BT KĐT Vinhomes Riverside 2 414m2 giá thương lượng

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán 02 căn biệt thự song lập thông nhau 414m2 3 tầng mặt tiền 18,4m giá 135 tỷ thương lượng tốt cho khách thiện trí. Biệt thự liền kề song lập - nội thất cao cấp - đẳng cấp thượng lưu - giá thỏa thuận. - Vị trí: + Tọa lạc tại KĐT sinh thái Vinhome Riverside 2. Khu cao cấp đáng sống nhất Hà Nội. Cực hiếm có nhà bán. + Nhà mình gồm 2 Căn BT - LK thông nhau hiếm có nhất khu vực. - Thiết kế: + Nhà 4 tầng thiết kế từng phòng tỉ mỉ từng chi tiết. + Tầng 1 : Phòng Khách Tổng Thống + Bếp + Nhà ăn V.I.P + Tầng 2 : 3 Phòng Ngủ Master + Phòng làm việc + Phòng thay đồ + Wc 5 + Tầng 3 : 4 Phòng ngủ + Phòng thờ + Tầng 4 : Kho + Sân Thượng + Nội thất cao cấp được lựa chọn tâm huyết. Xem là mê. + Thang máy nhập khẩu chất lượng cao cấp. - Để lại toàn bộ nội thất cao cấp. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh. LH em Minh 0969725696

Xem thêm

Liên hệ:

096 972 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

135 tỷ

414 m²
326,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Riverside The Harmony, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
MM

Mr Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập - đẳng cấp thượng lưu, bán căn BT KĐT Vinhomes Riverside 2 414m2 giá thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.