Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán biệt thự KĐT Việt Hưng hàng F0, DT: 245m2, MT: 14.35m, giá chào 62.5 tỷ

Ngày đăng: 09/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán biệt thự KĐT Việt Hưng hàng F0. + DT: 245m2 (MT: 14.35m) cốt nhà thô 3.5 tầng. + Giá chào: 62.5 tỷ (có thương lượng). Nằm trong khu biệt thự cao cấp của KĐT thị Việt Hưng. Gần bệnh viện, siêu thị, công viên 300 tỷ, trường Marie Curie, hàng xóm với Vinhomes Riverside. Hướng ĐN, sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch. LH: Ms. Hồng: 0902289355 xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

62,5 tỷ

3 PN, 4 WC
245 m²
255,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TH

Thuý Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán biệt thự KĐT Việt Hưng hàng F0, DT: 245m2, MT: 14.35m, giá chào 62.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.