Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Chính Chủ Biệt Thự Hoa Sữa KĐT sinh thái Vinhomes Riverside Long Biên 195m View Hồ Đẹp

Ngày đăng: 17/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/6

Vị trí
- Đẹp nhất thị trường không có căn thứ 2
- View sông mát mẻ
- Chỉ giành cho giới tinh hoa
- Độc bản, khác biệt
- Biệt thự toạ lạc tại khu Hoa Sữa (Hoa sữa ), vị trí đẹp nhất dãy.
- Nhà nhìn ra view hồ, mặt phố Đinh Đức Thiện
- Trước nhà là ngã tư, quay đầu và đỗ được 6 xe, thoáng mát quanh năm.
Thửa đất
- Diện tích: 195m2
- Mặt tiền: 10 + 19m (lô góc)
- Nở hậu
Thiết kế :
- Nhà thiết kế 1 tầng hầm + 3,5 tầng nổi kiểu biệt thự sân vườn.
- Hệ thống an ninh bảo mật 24/24, được mệnh danh là "Thiên đường sống" tại phía Đông Hà Nội
+ Nở hậu đem lại cho gia chủ rất nhiều thuận lợi may mắn trong cuộc sống và kinh doanh
+ Bên ngoài sân vườn, chủ nhà thiết kế một vườn Tùng, tiểu cảnh vô cùng đẹp, bể cá Koi
- Xây 100m2 trên tổng diện tích 195m2 đất. Sân vườn siêu rộng chạy vòng nhà.
+ Tầng hầm chủ làm phòng thưởng thức rượu vang, có hầm rượu,...
+ T1: Sảnh vào và phòng khách sang trọng, view sông, phòng bếp, ăn, thang máy..
+ T2: 2 Ngủ master, Phòng tắm, vệ sinh khép kín
+ T3: 2 Ngủ master, Phòng tắm, vệ sinh khép kín + Phòng thờ
+ T4: Tầng áp mái để đồ, sân phơi.
Giá 11x tỷ Có thương lượng
Ai quan tâm vui lòng liên hệ Mr Luân 0962.626.796

Xem thêm

Liên hệ:

096 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

115 tỷ

2 PN, 3 WC
195 m²
589,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thành Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Chính Chủ Biệt Thự Hoa Sữa KĐT sinh thái Vinhomes Riverside Long Biên 195m View Hồ Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.