Tin đăng đã hết hạn.

Sài đồng - phân lô - biệt thự dân xây để ở - kinh doanh sầm uất - diện tích rộng giá bình dân

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chỉ cần làm thủ tục nhập trạch và dọn đồ đến ở BIỆT THỰ được kiến trúc sư thiết kế có SÂN - VƯỜN và dân tự xây kiên cố để ở, nội thất chỉ SÀI từ đồ ĐỒNG trở lên, trên địa bàn phường Sài Đồng. Thích hợp cho việc vừa ở vừa kinh doanh mang lại thu nhập ổn định hàng tháng, vị trí phù hợp cho Ngân hàng thuê làm Văn phòng giao dịch.
Nhà tọa lạc giữa 01 mặt đường đôi - có dải phân cách và 01 đường nội bộ oto tránh - có vỉa hè. Đường thông ô bàn cờ ra các phố lớn như đường Nguyễn Văn Linh, phố Huỳnh Văn Nghệ, phố Nguyễn Lam v.v Biệt thự phân lô cho lãnh đạo cấp cao của Nhà nước, trong khu Đô thị Sài Đồng nên được hưởng các tiện ích dân sinh đã được xây dựng ổn định: Các trường học phổ thông công lập đạt chuẩn Quốc gia. Gần các cơ sở y tế có Bác sỹ túc trực 24/24. Trước của nhà là công viên mini đáp ứng nhu cầu vui chơi giải trí, thể dục-thể thao cho mọi lứa tuổi. Tiện đi chợ truyền thống và các siêu thị hiện đại. Cách vài chục bước chân ra đường Nguyễn Văn Linh. 100% tổ dân phố trên địa bàn phường đã đạt danh hiệu Tổ dân phố Xanh - Sạch - Đẹp - Văn minh;
Các hộ gia đình chung nhau làm cổng riêng ra mở - vào khóa nên anh nình an toàn tuyệt đối. Khu vực dân trí cao, thanh bình, hàng xóm thân thiện.
Sổ đỏ đất ở lâu dài, NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH.
GIÁ BÌNH DÂN ĐẠI CHÚNG: + 38 tỷ 989 triệu (Chủ nhà nhân hậu, hiếu khách, CƠ CHẾ THOÁNG, thiện chí thương lượng đến cùng để bên BÁN- MUA cùng WIN-WIN)
Đừng do dự, hãy nhanh tay bấm số ĐT / Zalo 0968.255.699
Kính chúc Quý khách sức khỏe, thành đạt và sớm sở hữu căn nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

096 825 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

38,99 tỷ

156 m²
249,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
DT

Doan Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sài đồng - phân lô - biệt thự dân xây để ở - kinh doanh sầm uất - diện tích rộng giá bình dân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.