Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự kđt việt hưng giang biên 190m mặt tiền 9.5m 4 tầng thang máy hướng đb

Ngày đăng: 10/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ KĐT VIỆT HƯNG GIANG BIÊN 190M MẶT TIỀN 9.5M 4 TẦNG THANG MÁY HƯỚNG ĐÔNG BẮC GIÁ 60 TỶ
Diện tích: 190m | Mặt tiền: 9,5m | Dài: 20m
Hướng nhà: Đông Bắc
Thiết kế 4 tầng, thang máy, gara ô tô, sân vườn thoáng mát.
Tầng 1: Gara, phòng khách, bếp, WC, sân tiểu cảnh sau.
Tầng 2+ 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín.
Tầng 4: Phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi.

Lợi thế:
Trước nhà là công viên, đường 2 ô tô tránh nhau.
Vị trí trung tâm KĐT Việt Hưng, sát Vinhomes Riverside.
Gần trường học, chợ, siêu thị, nhà hàng tiện ích ngập tràn.
Nhà đang hoàn thiện Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, giao dịch ngay.

Liên hệ xem nhà: 0977.521.994 0889.624.066 (Mr Sơn)

Xem thêm

Liên hệ:

097 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

60 tỷ

4 PN, 4 WC
190 m²
315,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự kđt việt hưng giang biên 190m mặt tiền 9.5m 4 tầng thang máy hướng đb - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.