Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán Biệt Thự 474,5m2, 60 tỷ, 5PN, 5WC tại Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

Ngày đăng: 27/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tại Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội. Diện tích 474,5m2, 3 tầng, 5PN, 5WC. Mặt tiền rộng 11m, ngõ vào 1m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. Giá bán 60 tỷ VND.

Khu vực xung quanh có công viên Ngọc Thụy, trường tiểu học Ngọc Thụy, trường tiểu học Lý Thường Kiệt, trường mầm non Bắc Biên.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0866333312, Trần Thanh Chiến.

Xem thêm

Liên hệ:

086 633 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

60 tỷ

5 PN, 5 WC
474.5 m²
126,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán Biệt Thự 474,5m2, 60 tỷ, 5PN, 5WC tại Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.