Tin đăng đã hết hạn.

Giá bèo, Liền kề xây thô Sài Đồng, 6 tầng vỉa hè oto tránh , DT 91m2 mt 5.5m - Giá 12,x Tỷ

Ngày đăng: 27/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6

AN SINH ĐỈNH NHẤT , GIÁ TỐT - LIỀN KỀ
XÂY THÔ SÀI ĐỒNG, 6 TẦNG 2 THOÁNG
DT 91M2 - MT 5.5M - 12.x Tỷ

Vị trí trung tâm Sát Vinhomes Riverside, KDT Việt Hưng, Khu biệt thự Sài Đồng ...
NHÀ 6 TẦNG XÂY THÔ TRÊN DIỆN TÍCH 55m,
Sân trước + Sân sau,
- Tầng 1: GARA Ô TÔ + Bếp + VS,
- Tầng 2: Khách + 01 Ngủ + VS ngoài,
- Tầng 3: 02 Ngủ + VS ngoài,
- Tầng 4: 02 ngủ + VS Ngoài ,
- Tầng 5: Thờ + Sân phơi,
- Tầng 6 : Tum
Liên hệ e Hùng chuyên nhà đất Long Biên

Xem thêm

Liên hệ:

083 918 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

1 PN
91 m²
138,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HC

Hùng Thổ Cư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá bèo, Liền kề xây thô Sài Đồng, 6 tầng vỉa hè oto tránh , DT 91m2 mt 5.5m - Giá 12,x Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.