Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Vinhomes Riveside mặt phố Nguyễn Lam, Long Biên, Giá hơn 90 tỷ

Ngày đăng: 26/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8

Mô tả:
+ Vị trí: Nằm trên mặt phố Nguễn Lam thuộc KĐT Vinhomes Riveside Long Biên. Nhà đang cho thuê 100 triệu/tháng.
+ Tiện ích không thiếu gì, mặt phố chính của khu vực: Vinhomes Riverside, TSG, Lotus... Chợ Phúc Đồng, trường Vinschool...
+ Khu vực phát triển năng động nhất Quận Long Biên, giá bất động sản tăng hàng ngày. Kinh doanh, cho thuê các loại.
+ Thiết kế:
- Tầng 1, 2: Để thông sàn cho thuê. (Hiện đang cho thuê cả nhà 100 triệu/tháng)
- Tầng 3: Mỗi tầng 3 phòng ngủ + WC khép kín.
- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
+ Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
+ Liên hệ 0981707007 gặp Trung Kiên - chuyên gia Bất động sản Hà Nội. Sẵn sàng hỗ trợ và tư vấn khách hàng 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 170 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

95 tỷ

4 PN
210 m²
452,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Riverside The Harmony, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
ĐK

Đỗ Trung Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Vinhomes Riveside mặt phố Nguyễn Lam, Long Biên, Giá hơn 90 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.