Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự palm garden việt hưng - không gian xanh nghỉ dưỡng trong lòng hà nội - 205m2 - 39 tỷ.

Ngày đăng: 25/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- BÁN BIỆT THỰ THÔ PALM GARDEN VIỆT HƯNG - KHÔNG GIAN XANH NGHỈ DƯỠNG LÝ TƯỞNG TRONG LÒNG HÀ NỘI - 205M2 - MT 11M- GIÁ CHÀO 39 TỶ.
- LÕI LONG BIÊN - HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE - AN SINH ĐỈNH CAO - CÔNG VIÊN,VƯỜN HOA BAO QUANH NHÀ - Ô TÔ TRÁNH, DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM, GA RA.
- Biệt thự 3 tầng xây thô chờ khách mua về hoàn thiện nội thất sang trọng tiện nghi để an sinh đỉnh cao, cây xanh bóng mát khắp nhà, hàng xóm Vinhomereverside nên được hưởng trọn tiện ích, gần khu liên cơ trung tâm hành chính quận Long Biên

- Nhà mình bán thuộc khu Palm Garden Việt Hưng vip nhất khu đô thị Việt Hưng, nằm trong khu an ninh tốt bảo vệ 24/24, cây xanh bóng mát phủ xanh không gian sống

- Khách mua về hoàn thiện nội thất, là có ngay căn biệt thự sang trọng tiện nghi đáng sống, ngay gần nhà mình là văn phòng trụ sở chính tập đoàn Vingroup, và kđt Vinhomereverside đáng sống bậc nhất thủ đô

- Sổ đỏ vuông đét, nét căng cất két sẵn sàng giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

096 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

39 tỷ

205 m²
190,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự palm garden việt hưng - không gian xanh nghỉ dưỡng trong lòng hà nội - 205m2 - 39 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.