Tin đăng đã hết hạn.

Bán lk khai sơn city 90m2 sổ đỏ cầm tay

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6

Liền Kề KHAI SƠN CITY .
Chính chủ gửi bán LK KHAI SƠN TOWN đối diện trường học Liên Cấp TIMES SCHOOL.
+DT 90.2M2 sổ, DT xây dựng 73.2m2 , Tổng sàn 367.9m2 ,xây 5 tầng 1 tum.
+ Mặt tiền 6m, vỉa hè, đường rộng , vừa ở vừa kinh doanh đều tiện.
Hoàn thiện mặt ngoài, các bác về tự hoàn thiện theo nhu cầu riêng.
+ Giá bán : 24.3 tỷ
LH E Công : 0915889191

Xem thêm

Liên hệ:

091 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,3 tỷ

5 PN, 5 WC
90.2 m²
269,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
D

Daiphatland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lk khai sơn city 90m2 sổ đỏ cầm tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.