Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp giảm 5 tỷ Biệt thự Việt Hưng giá bán đất tặng nhà 4 tầng 320m2 - MT 13m

Ngày đăng: 16/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIẢM 5 TỶ - BÁN GẤP RẺ NHẤT - Khu Đấu Giá
Việt Hưng, DT khủng duy nhất còn lại
Xây Biệt Phủ , Toà Building Văn Phòng..
DT 320M2 - 4 TẦNG - MT 13M
Giá quá rẻ rẻ hơn giá đất 51 TỶ

Nhà mình bán thuộc khu đấu giá phường Việt Hưng, nằm sau mặt phố Việt Hưng, khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, Văn Phòng ....

+ Đường trước nhà 12m + Vỉa hè, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, mặt tiền quyền lực 13M bên cạnh là đại đô thị Vinhome Reveside Long Biên, nơi tinh hoa hội tụ, những người giàu nhất nhì Việt Nam sinh sống.
+ Nhà đã hoàn thiện 4 tầng thông sàn kinh doanh, chủ tặng toàn bộ nội thất cho khách mua. Giá chào bán cực kỳ tốt chỉ 16x triệu /m2 rẻ hơn cả nhà trong ngõ.
+ Vị trí giao phố Bùi Thiện Ngộ vườn hoa quảng trường, thông ra phố Lưu Khánh Đàm, Nguyễn Văn Ninh, Ngô Huy Quỳnh, Vạn Hạnh, Đoàn Khuê, Mai Chí Thọ...

- Liên hệ e Hùng Nhà TO chuyên nhà đất Long Biên

Xem thêm

Liên hệ:

083 918 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

51,5 tỷ

320 m²
160,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp giảm 5 tỷ Biệt thự Việt Hưng giá bán đất tặng nhà 4 tầng 320m2 - MT 13m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.