Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Vũ Đình Tụng, Thạch Bàn, 207m2, giá 42.5 tỷ, căn góc siêu đẹp, đẳng cấp xanh văn minh

Ngày đăng: 25/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị trí Nhà bán thuộc liền kề Arden Park Thạch Bàn của Dự án Hanoi Garden City, nằm trên trục đường Cát Tường, với mật độ cây xanh lớn, không gian sống yên bình và trong lành, đẳng cấp giới tinh hoa văn minh. Đường thông Vũ Đình Tụng, Cổ Linh, Ngọc Trì, Đồng Dinh, Bát Khối, Thạch Bàn, Nguyễn Thời Trung, Đàm Quang Trung...
- Nhà bán là căn góc Ngã tư 3 mặt thoáng, sân vườn, ôm trọn góc sân đẹp nên thơ với cửa sáng thoáng quanh năm, đã hoàn thiện mặt ngoài đẹp hiện đại, không gian trong vẫn nguyên mở rộng xây thô, phù hợp với gia đình đông người hoặc thường có Khách ghé thăm.
- Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn, giao dịch ngay.
- LH Mr. Hoàng Vinh ĐT: 0965.823468 (24/7) để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 582 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

42,5 tỷ

207 m²
205,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Arden Park - Hà Nội Garden City, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HV

Hoàng Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Vũ Đình Tụng, Thạch Bàn, 207m2, giá 42.5 tỷ, căn góc siêu đẹp, đẳng cấp xanh văn minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.