Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự phố Hồng Tiến, KD spa, 6 tầng thang máy, hồ cá Koi, full nội thất, 186m2 giá 36 tỷ

Ngày đăng: 24/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự tiêu chuẩn 5* phố Hồng Tiến - sân vườn hồ cá koi + gara để 2 xe ô tô + dân xây 7 tầng thang máy + kinh doanh + giá đầu tư hơn 30 tỉ vn đồng + đối diện bệnh viện QT Tâm Anh + đối diện trường QT Wellspring + vị trí trung tâm đáng sống bậc nhất quận Long Biên.
+ Nhà diện tích sổ 168m2, đo đạc thực tế lại là 186m2, nở hậu, thiết kế thoáng sáng 2 bên, trước sau.
+ Hiện nhà xây dựng khoảng 130m2, còn lại là sân vườn, hồ cá Koi, sân để xe.
+ Chủ nhà tặng lại toàn bộ thiết bị nội thất ra đi chỉ mang valy quần áo.
+ Sổ đỏ nở hậu, pháp lý đầy đủ rõ ràng.
LH: 0866141119 BĐS Trần Gia chuyên nhà mặt phố, biệt thự lk quận Long Biên.

Xem thêm

Liên hệ:

086 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

36 tỷ

186 m²
193,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự phố Hồng Tiến, KD spa, 6 tầng thang máy, hồ cá Koi, full nội thất, 186m2 giá 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.