Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự sân vườn Ngọc Thuỵ, Long Biên, 88m2, 20.5 tỷ, mặt tiền 8.5m, ở sướng

Ngày đăng: 14/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự sân vườn ngọc thuỵ cạnh TĐC Ngọc Thuỵ - KĐT Khai Sơn vỉa hè, oto tải tránh, đỗ 24/7.

Vị trí: Cạnh TĐC Ngọc Thuỵ, KĐT Khai Sơn, mặt đường ô tô tải tránh đỗ 24/7.
Diện tích & mặt tiền: 88m2, MT 8.5m.
Giá bán: 20.5 Tỷ (có TL).
Thiết kế 4 tầng:
T1: Khu tiếp khách, bếp, WC.
T2: 2 Phòng ngủ, WC.
T3: 1 Phòng ngủ, WC, phòng thờ.
T4: Sân phơi, khu BBQ.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
Liên hệ em Huy 0398856899 xem nhà đàm phán giá trực tiếp.

Biệt thự sân vườn Ngọc Thuỵ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 885 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

3 PN, 3 WC
88 m²
232,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự sân vườn Ngọc Thuỵ, Long Biên, 88m2, 20.5 tỷ, mặt tiền 8.5m, ở sướng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.