Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán BT HP3 Vinhomes Riverside S đất 330m2 nhà hoàn thiện full nội thất,giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 12/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự Hoa Phượng 3 nằm ở vị trí trung tâm lõi của dự án Vinhomes Riverside: Cạnh Vincom Long Biên, công viên Jura Park, trường quốc tế Anh BIS Long Biên Hà Nội.
- Biệt thự Hoa Phượng 3 có diện tích đất 330 m2, 1 tầng hầm, 4 tầng nỗi diện tích xây dựng 140m2/sàn thiết kế hiện đại, sang trọng, được chủ nhà hoàn thiện để ở (với gói hoàn thiện nội thất 20 tỷ nhà mới đưa vào sử dụng cuối năm 2022 mới trên 95%) đầy đủ công năng... Thang máy.
- Mặt tiền rộng 12.5m đất nở hậu, đường thông rộng 13m, nhà có hướng Tây Bắc, sông cạnh nhà Đông Nam (ấm về mua đông, mát về mùa hè) phong thủy tốt.
- Nằm trong khu đô thị cao cấp nhất của Vinhomes, an ninh 24/7 hàng xóm xung quanh là lãnh đạo các đầu ngành hoặc chũ các doanh nghiệp thành công uy tín bậc nhất trong mọi lĩnh vực.
- Giá bán biệt thự full nội thất 125 tỷ VND và sổ đỏ sẳn sàng giao dịch, giá trên đã bao thuế phí sang tên sổ cho chủ mới chỉ việc xách vali về ở.

Liên hệ để được tư vấn và xem nhà qua số đt 0934553138 hoặc gặp: Vũ LK - BĐS Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

093 455 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

125 tỷ

330 m²
378,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LT

Lê Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán BT HP3 Vinhomes Riverside S đất 330m2 nhà hoàn thiện full nội thất,giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.