Tin đăng đã hết hạn.

BT song lập ô tô tránh tại Thượng Thanh-LB. Gần TT cầu Đông Trù-Tứ Liên sắp k.Công 74.2m2 12,5tỷ

Ngày đăng: 03/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập - ô tô tránh tại Long Biên gần trung tâm cầu Đông Trù - Tứ Liên - Chương Dương huyết mạch - chủ tặng lại full nội thất - hiếm nhà bán - tiện ích bạt ngàn - ở sướng.
Diện tích 74.2m2. 4 Tầng. MT: 6.7m.

Giá: 12.5 tỷ.
Sổ đỏ vĩnh viễn.
Lh e Trang ngay để xem nhà gặp chính chủ đàm phán giá ah!

0815768866.

Xem thêm

Liên hệ:

081 576 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

74.2 m²
168,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0815768866

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BT song lập ô tô tránh tại Thượng Thanh-LB. Gần TT cầu Đông Trù-Tứ Liên sắp k.Công 74.2m2 12,5tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.