Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ biệt thực vinhomes riverisde hoa sữa, dt; 300m2m, 4t, giá 110 tỷ

Ngày đăng: 19/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: Vinhomes Riverside Hoa Sữa tọa lạc tại 4 phường Việt Hưng, Phúc Lợi, Phúc Đồng, Sài Đồng; quận Long Biên, Hà Nội. Phân khu được quy hoạch ở phía Đông Nam, khu vực trung tâm của đô thị Vinhomes Riverside:
- Vị trí cho phép cư dân tại khu biệt thự Vinhomes Riverside Hoa Sữa tận hưởng trọn vẹn sự bình yên đến từ không gian sống thiên nhiên bao quanh, với những giá trị riêng biệt dành cho chủ nhân xứng tầm. Khu vực tiện ích bậc nhất với hệ thống trường học của Vinhomes chất lượng giáo dục đến từ Châu Âu, Siêu thị,bệnh viện, các trung tâm thương mại bao quạnh mạng lại cuộc sống thượng lưu đáng sống Bậc Nhất...
+ Thiết kế: Nhà xây 3 tầng + 1 hầm,theo phong cách vừa cổ điện vừa hiện đại ngô nhà mang đến giá trị liên đại thời gian; thiết kế sân vườn thoáng trước sau, phía sau nhà là vườn cây cảnh, trồng hoa, tổ chức tiệc nướng BBQ ngoài trời. Không gian hưởng thụ trà đạo View sông thoáng mát: - Tầng 1 : Phòng khách, phòng ăn, bếp, vệ sinh- Tầng hầm : Phòng karaoke, phòng ngủ giúp việc, hầm rượu- Tầng 2 : 3pn khép kín- Tầng 3 : 1pn khép kín, phòng thờ, sân chơi, khu tập gym...+ Chủ ở xa, nên ACE dẫn khách xem trong, bố trí báo trước 59 phút.
 - Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch
Liên hệ em Tính chuyên bán các căn Biệt thực đẹp Bậc nhất Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

091 210 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

110 tỷ

4 PN, 4 WC
300 m²
366,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ biệt thực vinhomes riverisde hoa sữa, dt; 300m2m, 4t, giá 110 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.