Duy nhất căn Đơn lập Góc 268m2 bề thế + compound khép kín + Cách 02 bãi tắm tự nhiên 150m

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độc quyền căn Đơn lập Góc công viên + Trong khu Compund khép kín + đi bộ ra 02 mặt biển riềng tư VIP + DT đất 268m2, xây dựng 496m2, tầng - xây 124m2 + Mặt tiền đất 12,5m, hậu 14,5m( nở hậu) giữ tiền + Cách 02 bãi tắm chỉ 150m + Ngay cổng vào khu Compond khép kín, riêng tư, an ninh + Ngay gần khách sạn 5 sao *Giá niêm yết: 17,5 tỷ + Hỗ trợ vay 80% miễn trả gốc + lãi trong 18 tháng + Miễn trả gốc 36 tháng * Giá trả tiền ngay: 15,9 tỷ # Căn góc bề thế với tổng xây dựng 496m2, tổng tiền xây 4,8 tỷ chia làm 7 đợt ( xây đến đâu, trả tiền đến đó). Đợt 1 ~ 15% thang toán vào tháng 12/2027 Hàng hiếm độc quyền, anh chị xem nhanh không hết mất Mr Huy 0889749555 PK Đảo Ngọc - Vinhomes Hải Vân Bay

Xem thêm

Liên hệ:

088 974 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

268 m²
65,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Bay Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
H

Huy_nb

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn Đơn lập Góc 268m2 bề thế + compound khép kín + Cách 02 bãi tắm tự nhiên 150m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.