Độc Quyền Quỹ Căn Biệt Thự Khu Đảo Ngọc Dự Án Vinhomes Hải Vân Bay view trực diện khu Vinwonder

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM SONG LẬP ĐLHV-935 Diện tích: 203,5 m2 Tổng diện tích xây dựng: 473,2 m2 TCBG: giãn xây 18th - VỊ TRÍ KIM CƯƠNG- LÕI KẾT NỐI TOÀN PHÂN KHU - Nằm trên line view trực diện khu Vinwonder (24,8 ha), khoảng công viên xanh sau nhà vô cùng đắt giá, nâng giá trị BĐS tốt nhất - Trục đường xuyên suốt dự án Đại lộ Hải Vân rộng 25m, đón lưu lượng dòng người qua lại, vui chơi cực lớn - Đặc biệt, hướng Đông Nam cực kỳ mát mẻ, đón gió biển trực tiếp, được giới đầu tư ưa chuộng, săn đón - 365 ngày nghỉ dưỡng tại tư dinh, tiềm năng khai thác không giới hạn, độ nhận diện thương hiệu cao, khi vừa để ở vừa vận hành cho thuê cao cấp -CSBH linh hoạt, ưu đãi: Chính sách bán hàng cực ưu đãi: HTLS 80% đến 60 tháng, lãi suất 0% với gói vay 18 tháng Chiết khấu 1% dành cho KH Đà Nẵng, Huế Chiết khấu 9% TTS Ưu đãi Vinclub: CK lên đến 0,9% Chiết khấu 0,5% khi không nhận BLNH Cùng cơ hội bốc thăm may mắn sở hữu VF9 Liên hệ Ms Mỹ Anh Vinhomes 0935394360 ngay hôm nay để bổ sung ĐLHV-935 vào bộ sưu tập BĐS hàng hiệu hot nhất Đảo Ngọc!

Xem thêm

Liên hệ:

093 539 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

17,75 tỷ

204 m²
87,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Bay Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
MA

Mỹ Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc Quyền Quỹ Căn Biệt Thự Khu Đảo Ngọc Dự Án Vinhomes Hải Vân Bay view trực diện khu Vinwonder - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.