Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Hòa Minh 19, quận Liên Chiểu, khu dân cư dân trí cao

Ngày đăng: 21/03/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Hòa Minh 19, quận Liên Chiểu.
 
Hướng Đông Bắc.

Diện tích đất 167m2, mặt tiền rộng 10m.

Vị trí đắc địa, cách biển chỉ 250m, nằm ngay khu vực trung tâm thương mại tự do của Liên Chiểu, khu dân cư dân trí cao, gần chợ, trường học, trung tâm hành chính quận Liên Chiểu.

Giá bán 8,2 tỷ (còn thương lượng).

Liên hệ 0947060368 để ép giá.
Xem thêm

Liên hệ:

094 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 16,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

167 m²
49,1 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hòa Minh 19, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NC

Nhà Đất Chu Chu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Hòa Minh 19, quận Liên Chiểu, khu dân cư dân trí cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.