Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn villa hồ bơi ngay sát biển Nguyễn Tất Thành - DT 378m2 (15x25)m, đang cho thuê 80 tr/th

Ngày đăng: 16/01/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán villa hồ bơi ngay sát biển Nguyễn Tất Thành - Đà Nẵng.

- Diện tích đất: 378m2 (15x25m) - DTSD 536m2.
- Trục đường song song Nguyễn Tất Thành, bãi tắm Liên Chiểu.

- Tầng 1: Hồ bơi, phòng khách, phòng karaoke, phòng tập thể dục, phòng ngủ, WC.
- Tầng 2: 3 phòng ngủ, phòng sinh hoạt chung, 3 WC khép kín.
- Tầng 3: 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 WC, phòng sinh hoạt chung.

Ngay sát bãi tắm, trung tâm hành chính quận, quảng trường công viên - Đang khai thác vận hành cho thuê 50 - 80triệu/tháng.

Giá bán: 25.5 tỷ.

Liên hệ: 0774 484 222 Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

077 448 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

5 PN, 5 WC
378 m²
67,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn villa hồ bơi ngay sát biển Nguyễn Tất Thành - DT 378m2 (15x25)m, đang cho thuê 80 tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.