Bán căn liền kề hải âu - 4pn - hướng đông nam - full nội thất về ở ngay

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thiện chí cần bán căn liền kề phân khu Hải Âu Thiết kế full nội thất kiểu Châu Âu ( như trong hình) Công năng chi tiết : - Tầng 1 : Khách + bếp - Tầng 2 : 2 phòng ngủ vệ sinh khép kín - Tầng 3 : 2 phòng ngủ nhỏ, vệ sinh chung - Tầng 4 : phòng thể thao, Phòng giặt + sân phơi. Giá chào bán : 13,8 tỷ ( giá có thương lượng) Liên hệ xem nhà : 0368487666 ( Hoàng Anh)

Xem thêm

Liên hệ:

036 848 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

4 PN, 4 WC
87.5 m²
157,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NA

Nguyễn Hoàng Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề hải âu - 4pn - hướng đông nam - full nội thất về ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.