Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn song lập Waterfront Cầu Rào 2 Võ Nguyên Giáp

Ngày đăng: 03/10/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn song lập Waterfront Cầu Rào 2 Hoàn thiện đẹp 3 phòng ngủ, 1 phòng thay đồ, 4wc, phòng thờ, sân phơi Diện tích : 208m2 Xây dựng : 105m2 Giá 22.5 tỷ (thoả thuận) Liên hệ : 0903414510

Xem thêm

Liên hệ:

090 341 ****

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

208 m²
108,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị ven sông Lạch Tray (Waterfront City), Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NL

Nguyễn Ngọc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn song lập Waterfront Cầu Rào 2 Võ Nguyên Giáp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.