Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng biệt thự waterfront city lô góc, mặt đường trục chính

Ngày đăng: 01/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ WATERFRONT CITY LÔ GÓC, MẶT ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH 256m ngang 16m Nhà đẹp, nội thất gỗ cao cấp về ở ngay Sổ hồng chính chủ Giá: 26,5 tỷ (thoả thuận) Kim Yên Nhà đất Văn Minh 0936538579

Xem thêm

Liên hệ:

093 653 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

256 m²
103,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị ven sông Lạch Tray (Waterfront City), Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NY

Nguyễn Kim Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng biệt thự waterfront city lô góc, mặt đường trục chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.