Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân cổng gốc dân siêu đẹp tại trung tâm Lạch Tray, dt 217m x 4 tầng sẵn thang máy

Ngày đăng: 29/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự sân cổng gốc dân siêu đẹp tại trung tâm Lạch Tray, dt 217m x 4 tầng sẵn thang máy kèm nội thất gỗ lim Nam Phi, xây mới 2017, mặt tiền 11m vuông vắn, hè rộng 3m đường 2 oto tránh nhau, công năng đầy đủ cho gia đình 5 thế hệ, sdcc, hướng TTT, chỉ 30,5tỷ (có thoả thuận)

Xem thêm

Liên hệ:

090 609 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

30 tỷ

4 WC
217 m²
138,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Lạch Tray, P. An Biên, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NH

Nguỵ Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân cổng gốc dân siêu đẹp tại trung tâm Lạch Tray, dt 217m x 4 tầng sẵn thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.