Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề tuyến 2 WaterFront City Võ Nguyên Giáp đang sẵn dòng tiền thuê

Ngày đăng: 27/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chào Bán nhà liền kề tuyến 2 WaterFront City Võ Nguyên Giáp đang sẵn dòng tiền thuê * Diện tích: 114m2 - Mặt tiền: 6m * Hướng Đông Nam * Nhà 5 tầng hoàn thiện đang cho thuê 30 tr/th * Thiết kế tầng 1-2 là dạng văn phòng, các tầng còn lại có 4 phòng ngủ * Nhà có thang máy, full nội thất * Đường trước mặt 7,5m, vỉa hè rộng 4m * Sau lưng là khe kỹ thuật siêu rộng 7,5m - Giá chào bán: 15.5 tỷ (thoả thuận) ================= Ngoài ra còn nhiều đất, nhà mặt phố, biệt thự, nhà riêng tại các tuyến phố tuyến trung tâm Hải Phòng cần chuyển nhượng Chuyên Mua Bán, Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong, Mặt Phố Tại HẢI PHÒNG Tel: 0904456759

Xem thêm

Liên hệ:

090 445 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN
114 m²
135,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị ven sông Lạch Tray (Waterfront City), Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng

Trinh Văn Đinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề tuyến 2 WaterFront City Võ Nguyên Giáp đang sẵn dòng tiền thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.