Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc vinhomes marina vị trí kim cương, full nội thất giá chỉ 19 tỷ!!!

Ngày đăng: 07/05/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đầu tư Biệt thự góc hiếm có tại khu đô thị đáng sống nhất Hải Phòng: Vinhomes Marina Cầu Rào 2
Vị trí đắt giá bậc nhất: Biệt thự liền kề góc, cực kỳ riêng tư và thông thoáng
- 2 mặt tiền cực đẹp ngay phía ngoài cổng chính dự án, gần trục đường Võ Nguyên Giáp, tuyến đường huyết mạch kết nối toàn thành phố
- Di chuyển thuận tiện, nằm ngay mặt tuyến 2, cực kỳ dễ khai thác kinh doanh hoặc cho thuê
* Thông tin căn biệt thự:
- Thiết kế ấn tượng, tối ưu công năng sử dụng
- Đã hoàn thiện full nội thất cao cấp, vào ở ngay không cần sửa sang
- Kết cấu chắc chắn bài trí sang trọng, phong cách hiện đại
- Không gian sống riêng tư, yên tĩnh nhưng vẫn rất thuận tiện để khai thác thương mại
* Phù hợp cho:
- Khách hàng mua để vừa ở vừa cho thuê tầng dưới/kinh doanh
- Nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có vị trí chiến lược, tiềm năng tăng giá cao
- Người đang tìm không gian sống đẳng cấp, sang trọng nhưng vẫn có dòng tiền hàng tháng

Giá bán cực kỳ hấp dẫn:
Chỉ 19 TỶ Căn biệt thự góc full nội thất, vị trí siêu hiếm, khó tìm căn thứ 2!
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp chính chủ
Hằng xuhi 0934 189 993
Tiềm năng sinh lời ngay từ ngày đầu sở hữu!

Xem thêm

Liên hệ:

093 418 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

5 PN, 5 WC
167 m²
113,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Thị Thu Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc vinhomes marina vị trí kim cương, full nội thất giá chỉ 19 tỷ!!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.