Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc The Stellar Town, 444 Chợ Hàng, Lê Chân, vị trí siêu đẹp để kinh doanh - 0936620766

Ngày đăng: 12/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 căn góc với diện tích lên tới 101.79m2 tại mặt đường Chợ Hàng dự án The Stellar Town, 444 Chợ hàng, Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng.

Chủ đầu tư: Tập đoàn Sao Sáng.

Diện tích: 101.79m2, mặt tiền: 8m.
Diện tích XD: 356m2.
Kết cấu: 4 tầng + tum.
Pháp lý: Sổ hồng từng lô.
Giá bán: 15.299 tỷ.

Căn biệt thự liền kề mang phong cách tân cổ điển Pháp, tông màu chủ đạo là màu cafe sữa.
Căn góc duy nhất đường bên cạnh 5m.

Liên hệ xem nhà: 0936620766.

Xem thêm

Liên hệ:

093 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

101.79 m²
150,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Stellar Town, Đ. Chợ Hàng, P. Dư Hàng Kênh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
VM

Vũ Tùng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc The Stellar Town, 444 Chợ Hàng, Lê Chân, vị trí siêu đẹp để kinh doanh - 0936620766 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.