Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự hiện đại sân vườn hồ cá siêu đẹp tại Mê Linh - Anh Dũng - Cầu Rào 2

Ngày đăng: 06/02/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
Biệt thự hiện đại sân vườn hồ cá siêu đẹp tại Mê Linh - Anh Dũng - Cầu Rào 2 - Diện tích: 290m2, ngang 14.5m.
- Hướng: Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).
- Xây 3.5 tầng, thiết kế sân vườn, gara ô tô, hồ cá koi, 4 phòng ngủ, 5 wc khép kín, phòng khách, phòng thờ, sân phơi.
- Nội thất nhập ngoại, điều hoà âm trần, thiết kế sang trọng và đẳng cấp.
- Nằm trong khu phân lô đồng bộ toàn biệt thự, liên hợp thể thao, trường quốc tế các cấp, … đi vào trung tâm thành phố cực thuận tiện.
- Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ 2 quyền.
- Chỉ 15.5 tỷ.
Liên : 0375386465.
Xem thêm

Liên hệ:

037 538 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 5 WC
290 m²
53,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Mê Linh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng

Tiến Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự hiện đại sân vườn hồ cá siêu đẹp tại Mê Linh - Anh Dũng - Cầu Rào 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.