Village nghỉ dưỡng ven Đà Lạt 3ty550 sẵn sổ riêng full nội thất 392m² 232mONT Nam Ban Lâm Hà

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

VILLA SÂN VƯỜN VIEW SĂN MÂY NAM BAN, LÂM HÀ Một không gian nghỉ dưỡng giữa đồi núi xanh mát, nơi mỗi sáng thức dậy đều có thể đón mây trời và tận hưởng sự bình yên đúng nghĩa. Tọa lạc tại xã Đông Thanh (nay là xã Nam Ban), Lâm Hà, Lâm Đồng Ngay sau UBND xã, khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh. Thông tin chi tiết: Diện tích: 392m² (10m x 39,5m) Có sẵn 232m² thổ cư Kết cấu: 1 bán hầm 1 trệt 1 sảnh Tổng diện tích sàn khoảng 160m² Công năng gồm: sẵn nội thất cơ bản 1 phòng khách rộng thoáng 1 phòng bếp riêng biệt 3 phòng ngủ 1 phòng ngủ master khép kín 2 toilet ngoài Không gian sân vườn trước sau rộng rãi Ưu điểm nổi bật: View săn mây, đồi núi cực đẹp View trực diện tượng Mẹ Không khí mát mẻ quanh năm Phù hợp nghỉ dưỡng hoặc làm homestay Vị trí kết nối thuận tiện: Cách chợ, Bách Hóa Xanh khoảng 2km Gần trục đường DT725 Cách TP. Đà Lạt khoảng 28km Cách sân bay Liên Khương khoảng 20km Quan tâm liên hệ ngay: 0914807939 Kiền Anh Group

Xem thêm

Liên hệ:

091 480 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

3 PN, 3 WC
392 m²
9,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Hướng
Bắc
Địa chỉ
X. Đông Thanh, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KG

Kỳ Anh Group

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Village nghỉ dưỡng ven Đà Lạt 3ty550 sẵn sổ riêng full nội thất 392m² 232mONT Nam Ban Lâm Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.