Chính chủ cần bán gấp villa sân vườn tại Lagi Lâm Đồng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí mua ở, nghỉ dưỡng hoặc làm homestay cực đẹp. Vị trí: Lagi, Lâm Đồng. Google Maps: Inbox em gửi trực tiếp nhé. Thông tin chi tiết: Tổng diện tích: 1.013m2. Có 200m2 thổ cư. Sổ riêng chính chủ. Đường xe hơi vào tận nơi. Villa sân vườn full nội thất: 3 phòng ngủ. - 1 phòng master rộng riêng tư. - 2 phòng ngủ thường. 3 toilet. 1 phòng giặt. Nội thất đầy đủ vào ở ngay. Không gian cực kỳ yên tĩnh, thoáng mát, nhiều cây xanh. Phù hợp: Nghỉ dưỡng cuối tuần. Bỏ phố về vườn. Làm homestay / villa cho thuê. Đầu tư giữ tài sản lâu dài. Giá bán: 10 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Anh/chị quan tâm inbox hoặc liên hệ trực tiếp để xem nhà thực tế. Ưu tiên khách thiện chí cần bán nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 288 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 3 WC
1.013 m²
9,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Đinh Bộ Lĩnh, P. Phước Hội, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NP

Nhiên Phan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp villa sân vườn tại Lagi Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.