Tin đăng đã hết hạn.

Color home lê hồ lời giải hoàn hảo cho an cư & lập nghiệp

Ngày đăng: 25/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

COLOR HOME LÊ HỒ LỜI GIẢI HOÀN HẢO CHO AN CƯ & LẬP NGHIỆP Trong bối cảnh giá bất động sản ngày càng leo thang, Color Home Lê Hồ ra đời như một lựa chọn thông minh cho người lao động, gia đình trẻ và các nhà đầu tư đang tìm kiếm tổ ấm vừa túi tiền tiện nghi pháp lý minh bạch. Điểm cộng vượt trội của Color Home Lê Hồ: Vị trí vàng: kết nối trung tâm, hạ tầng giao thông đồng bộ, dễ dàng di chuyển. Thiết kế tối ưu: căn hộ thoáng sáng, tận dụng tối đa công năng, mang đến không gian sống thoải mái. Tiện ích ngập tràn: công viên, khu vui chơi, trường học, chợ, dịch vụ thiết yếu đáp ứng trọn vẹn nhu cầu cuộc sống. Giá trị hợp lý: mức giá phù hợp đa số thu nhập, kèm theo chính sách vay ưu đãi lãi suất. Nắm bắt cơ hội An cư - Đầu tư vàng giai đoạn 1! 0988452459 để được tư vấn & giữ căn đẹp sớm nhất 3

Xem thêm

Liên hệ:

098 845 ****

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

117 m²
16,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Color home lê hồ lời giải hoàn hảo cho an cư & lập nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.