Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 8PN, 9WC, 105m2 tại Flamingo Golden Hill, 6,7 tỷ, Kim Bảng, Hà Nam

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đang tìm một không gian sống sang chảnh với vibe chill? Ghé ngay biệt thự 8PN, 9WC tại Flamingo Golden Hill, Kim Bảng, Hà Nam. Với diện tích 105m2, ngôi nhà này không chỉ rộng rãi mà còn được thiết kế thông minh, phù hợp cho cả gia đình hoặc nhóm bạn đông người. Điểm cộng cực chất là mặt tiền 8m, đường vào rộng 15m, thoải mái cho việc di chuyển. Cửa chính hướng Đông, ban công cũng Đông, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Nội thất cơ bản, dễ dàng cho việc trang trí theo phong cách riêng. Pháp lý đầy đủ, yên tâm sở hữu. Khu vực này nổi bật với tiện ích nội khu đa dạng như công viên, suối cảnh quan, khu kinh doanh thương mại, đường dạo bộ thư giãn, và club house. Không gian sống xanh, mật độ xây dựng chỉ 40%, giúp tận hưởng không khí trong lành và cuộc sống an lành. Thông tin thêm về dự án: - Địa điểm: Quốc lộ 21A, thị trấn Ba Sao, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam. - Nhà đầu tư: Flamingo Holdings. - Thiết kế: Khu đất rộng 6,5ha, giai đoạn 1 của dự án 130ha với 181 sản phẩm (biệt thự và shophouse). Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Lộc Villas Flamingo qua số 0965763365 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 576 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

105 m²
63,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Flamingo Golden Hill (Flamingo Tam Chúc), Đ. Quốc lộ 21A, Tt. Ba Sao, H. Kim Bảng, T. Hà Nam
PL

Phó Văn Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 8PN, 9WC, 105m2 tại Flamingo Golden Hill, 6,7 tỷ, Kim Bảng, Hà Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.