Tin đăng đã hết hạn.

Full giá 8 tỷ Vốn ban đầu chỉ hơn 2 tỷ sở hữu ngay biệt thự view núi cách Hà Nội 40 phút lái xe

Ngày đăng: 08/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Biệt Thự view núi tại Flamingo Tam Chúc, sổ đỏ lâu dài, pháp lý chuẩn
+ Đã xây xong , nhận nhà và về ở luôn
+ Ưu đãi vay 70%, hỗ trợ 0% lãi suất trong 18 tháng.
+ Chiết khấu đến 6%.
+ Tặng 10 đêm nghỉ trên hệ thống FLAMINGO thời hạn 3 năm.
+ Tặng 4 thẻ AIPD thời hạn 3 nam.
+ Tặng gói sử dụng bể bơi khoáng nóng cho 4 người trong 18 tháng.
+ Ủy thác cho thuê dòng tiền 25 triệu/ tháng.
.

Xem thêm

Liên hệ:

090 436 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

190 m²
42,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Flamingo Golden Hill (Flamingo Tam Chúc), Đ. Quốc lộ 21A, Tt. Ba Sao, H. Kim Bảng, T. Hà Nam
PH

Phượng Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Full giá 8 tỷ Vốn ban đầu chỉ hơn 2 tỷ sở hữu ngay biệt thự view núi cách Hà Nội 40 phút lái xe - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.