Tin đăng đã hết hạn.

Villa 2 mặt tiền KQH Đồng Cát, Huế - Cơ hội vàng an cư và kinh doanh!

Ngày đăng: 28/07/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn villa tuyệt đẹp mặt tiền đường Dao Ánh, khu quy hoạch Đồng Cát, Thủy Bằng, TP Huế!
Diện tích rộng rãi 318.2m2, mặt tiền 10m, căn villa này sở hữu 2 mặt tiền trước sau thông thoáng, đón ánh nắng tự nhiên và gió trời.
Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ và sân đỗ ô tô, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
Vị trí đắc địa ngay gần đồi Thiên An, hồ Thủy Tiên và lăng vua Khải Định, thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng.
Với mức giá hấp dẫn chỉ 5.9x tỷ (thương lượng chính chủ), đây là cơ hội tuyệt vời để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư kinh doanh homestay sinh lời.
Liên hệ ngay Thắng qua số điện thoại 0812399644 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn villa mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

081 239 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 31,82m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

4 PN, 5 WC
318.2 m²
18,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Đông Bắc, Tây Nam
Địa chỉ
X. Thủy Bằng, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
PT

Phạm Quốc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa 2 mặt tiền KQH Đồng Cát, Huế - Cơ hội vàng an cư và kinh doanh! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.